Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

Love Telling Coastal nhắn với tieudang_map: Anh còn nhé! tieudang_map nhắn với All: Đã lâu không gặp. Ai còn ai mất ¬Mr. Min™ nhắn với all mem: hello Coastal nhắn với K3N: Có em K3N nhắn với All: có đứa mô tham gia diễn đàn nưa không nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!!

Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

Chủ đề: Giáo sư xoay!

Đã ngộ chữ mà còn tỏ ra thông thái
    Đang ở
    ĐH Bôn Ba
    Thanks
    4

Mặc định Giáo sư xoay!

Hê ngô pà con!thấy rum ta có trò chơi hỏi xoáy đáp xoay nhưng tình hình là các câu hỏi vs câu trả lời không được thỏa đáng!
    Vì thế Xoay tôi lập ra toppic này để trả lời những câu hỏi của các bạn thắc mắc!
    Giáo sư sẽ trả lời những câu hỏi đáng trả lời!có nghĩa là câu hỏi có độ nóng,mọi người quan tâm!và quan trọng nhất là phải có độ xoáy!
    yêu cầu cho các bạn đặt câu hỏi như thế này!các bạn đưa ra câu hỏi trong toppic này!với một câu hỏi thì các mem khác có thể đc trả lời(nhớ trích dẫn khi trả lời câu hỏi)những mem nào có câu trả lời thì nên ấn nút thank cho người hỏi!và người trả lời cuối cùng của câu hỏi là GS Xoay!khi GS Xoay đã trả lời câu hỏi xong thì các bạn khác tiếp tục Câu hỏi mới!và bây giờ bắt đầu

2. The Following 9 Users Say Thank You to Giáo sư xoay For This Useful Post:

AnhTraj (11-15-2010), †™KFC™† (11-15-2010), bithu_bimbim (11-16-2010), colau (11-15-2010), hoa_hong_xanh (11-18-2010), HonGiangLong (11-15-2010), loclatdat_90 (11-17-2010), Mỹ Duyên (11-16-2010)

3. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Đang ở
    Advertising world

♥~★ ... Always keep the faith ... ♥~★
    Đang ở
    kaka
    Thanks
    740
    Blog:
    1

Mặc định Re: Giáo sư xoay!

Giáo sư cho xin cái giấy chứng nhận GS là GS của nhà nước cấy, biết đâu hàng nhái

Always keep the faith

Ai đã gửi vầng trăng tròn về sớm
    Quá đỗi dịu dàng giết chết mấy mùa ngâu
    Viền tóc xoã chẻ đôi bờ thương cảm
    Ta ngất ngư chìm hun hút giữa hồ nâu

Thành viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    27

xin GS cho biết
    hoa giấy thì dc làm từ giấy, hoa nhựa được làm từ nhựa, hoa lụa được làm từ lụa vậy chứ hoa ... lợn được làm từ ... lợn phải ko ạ? hoa súng dc làm từ súng chăng?
    Lần sửa cuối bởi Ngọa Long, ngày 11-15-2010 lúc 04:09 PM.

Tôi yêu TranPhuht.Com

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

tRưởNG_BaN_ChốNg_KhỦng_Bố
    Đang ở
    d k m
    Thanks
    355

Người ta mới post có 1 bài thui mà bác, đã biết trình độ thế nào đâu, thử xem sao. bác có thể vô đây tham khảo nữa nì: http://otofun.net/showthread.php?t=193054&page=63

Vì gia đình nên lo mà học đi lũ khốn nạn ạ!!!

ïṗï|\|_Hạt Mưa Nhỏ_üṗï|\|
    Đang ở
    HN
    Thanks
    398

Có nhiều người hỏi về GS xoay thật hay giả!mình cũng nói luôn!bây giờ GS Xoay trên VTV3 cũng ko phải tên là Cù Trọng Xoay!anh tên Dũng Đang làm cho FPT!cho nên nghi vấn của Minnie và Ngọa Long mình xin trả lời là ko có GS Xoay thật!
    còn về ý kiến của Ngọa Long cho người có trình độ đứng ra chủ trì!mình xin đc nói thế này!
    đây là toppic trong mục chém gió,mở ra để chủ yếu là cho anh em giải trí,ai có những câu hỏi hay thì vào hỏi!mình cũng đang định tìm một vài người nhiệt tình để giữ nick Giáo sư xoay để câu trả lời cho mem đc thỏa đáng và hay hơn!
    nói thật câu hỏi đầu tiên của ku Long mình thấy hỏi vớ va vẩn quá!ko đáng trả lời nên mình xóa đi!mình nghĩ là nghĩ ra câu hỏi hay còn khó hơn trả lời
    nên ai có hỏi thì hỏi những câu xoáy xoáy một tí
    Bây giờ hiện tại mình đang giữ nick Giáo sư xoay!nhưng sắp tới vài ngày nữa sẽ có một số người nữa sẽ làm Giáo sư xoay nên các bạn cứ hỏi nhiệt tình,hỏi càng xoáy càng tốt

Tôi yêu TranPhuht.Com

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

Đang ở
    ĐH Bôn Ba
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi satthu_006 Xem bài viết
    xin GS cho biết
    hoa giấy thì dc làm từ giấy, hoa nhựa được làm từ nhựa, hoa lụa được làm từ lụa vậy chứ hoa ... lợn được làm từ ... lợn phải ko ạ? hoa súng dc làm từ súng chăng?
    ...lợn là chất thải của con lợn!như các bạn đã biết ...lợn chỉ để dùng làm phân bón nên hoa...lợn ko đc làm tự ...lợn mà nó chỉ là cái tên do người ta đặt cho 1 loài hoa có thể do bông hoa đó có hình thù hay là có mùi giống...lợn
    Tương tự Hoa súng cũng vậy
    nếu hỏi như bạn thì Hoa Lan là một loài hoa đc làm từ một người tên lan

♥~★ ... Always keep the faith ... ♥~★
    Đang ở
    kaka
    Thanks
    740
    Blog:
    1

như 1 lần GS đã nói để tìm dc đuôi gà thì ta cần phải tìm dc rốn gà? vậy GS cho biết rốn gà thì ở đâu ạ?
    tiện thể GS trả lời luôn sao người thì ng ta phân biệt là tóc, râu, lông ... mà sao loài gà ( điển hình là lão gà) thì chỉ dc gọi mỗi lông ko được phân biệt là râu, tóc hay lông

p/s: hỏi xog thấy mình ngu ngu
    Lần sửa cuối bởi †™KFC™†, ngày 11-15-2010 lúc 10:07 PM.

Always keep the faith

Ai đã gửi vầng trăng tròn về sớm
    Quá đỗi dịu dàng giết chết mấy mùa ngâu
    Viền tóc xoã chẻ đôi bờ thương cảm
    Ta ngất ngư chìm hun hút giữa hồ nâu

(¯`°·.(¯`°·*công-tử-nhà-nghèo,*.·°´¯).·°´¯)
    Đang ở
    đào hoa đảo chủ
    Thanks
    642

GS cho e hỏi thế GS có râu với kính k nhể
    nghe nói GS thì cần có râu với kính ng ta mới tin

(¯`°·.(¯`°·*Người đi một nữa hồn tôi mất*.·°´¯).·°´¯)
    (¯`°·.(¯`°·*Một nữa hồn tôi bỗng dại khờ*.·°´¯).·°´¯)

Hãy thể hiện mình là người lịch sự bằng cách ấn nút thank

Đang ở
    ĐH Bôn Ba
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Minnie Xem bài viết
    như 1 lần GS đã nói để tìm dc đuôi gà thì ta cần phải tìm dc rốn gà? vậy GS cho biết rốn gà thì ở đâu ạ?
    tiện thể GS trả lời luôn sao người thì ng ta phân biệt là tóc, râu, lông ... mà sao loài gà ( điển hình là lão gà ) thì chỉ dc gọi mỗi lông ko được phân biệt là râu, tóc hay lông

p/s: hỏi xog thấy mình ngu ngu
    Cái rốn gà nó rất nhỏ!bạn muốn nhìn thấy tận mắt thì làm như sau!ra chợ mua một con gà thật to!chừng 3kg!xong cắt tiết vặt lông!rồi sẻ nó ra,lấy ra bộ ruột của nó thật cẩn thận!bạn cẩn thận lấy ruột non con gà ra!phía cuối cái ruột non có cái rốn bé tí!đó là rốn con gà
    còn con người người ta phân biệt đc tóc,râu,lông..đc mà gà thì chỉ gọi là lông gà vì ở con người những cái đó mọc có tổ chức,có vị trí nhất định!và cũng có một số đặc điểm khác nhau.......còn con gà thì cả cơ thể nó toàn lông, không có chổ nào trơn tru như con người nên cứ gọi là lông gà thôi!

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi dungstyle Xem bài viết
    GS cho e hỏi thế GS có râu với kính k nhể
    nghe nói GS thì cần có râu với kính ng ta mới tin
    Kính thì có một cái!còn râu thích thì để!ko thích thì cạo đi!
    bạn nói GS cần có râu với có kính thì ko đúng lắm!
    Giáo sư Ngô Bảo Châu mình có thấy để râu đâu!

Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

hỏi xoáy gs chút hí:
    Làm gì mà trên rung rung dưới sướng sướng
    Trên sướng lắm í dưới đau đau

•