Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

Love Telling Coastal nhắn với tieudang_map: Anh còn nhé! tieudang_map nhắn với All: Đã lâu không gặp. Ai còn ai mất ¬Mr. Min™ nhắn với all mem: hello Coastal nhắn với K3N: Có em K3N nhắn với All: có đứa mô tham gia diễn đàn nưa không nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!!

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 53

Chủ đề: Giáo sư xoay!

tRưởNG_BaN_ChốNg_KhỦng_Bố
    Đang ở
    d k m
    Thanks
    355

Mặc định Re: Giáo sư xoay!

Trích dẫn Gửi bởi bithu_bimbim Xem bài viết
    hỏi xoáy gs chút hí:
    Làm gì mà trên rung rung dưới sướng sướng
    Trên sướng lắm í dưới đau đau
    Nhok hỏi zi đó??? hỏi xoáy chứ có phải đố xóay mu nà????

Vì gia đình nên lo mà học đi lũ khốn nạn ạ!!!

2. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Đang ở
    Advertising world

▓▒VAGAB0ND▒▓
    Đang ở
    HCM City
    Thanks
    201
    Blog:
    5

Xin hỏi GS Xoay 1 câu hỏi mà đang là vấn đề nhức nhối trong xã hội chúng ta:
    Như GS biết hiện nay trong xh chúng ta nạn tự sướng của các teen đang lan ra rầm rộ trong xã hội
    Vậy xin hỏi GS có cách nào để làm giảm bớt sự hưng phấn của các teen thích tự sướng ko, mặc dù một số không ít teen vẫn biết mình xấu nhưng mà cú thích tự sướng làm cho dân tình trên mạng không khỏi hết choáng. Một lần nữa mong GS có câu trả lờ chuẩn. Và đặc biệt để áp dụng cho một số teen của tpht.com chúng ta

K3N CỦ CHUỐI

• Các thành viên đã Cảm ơn bài viết của K3N:

Giáo sư xoay (11-16-2010)

Đã ngộ chữ mà còn tỏ ra thông thái
    Đang ở
    ĐH Bôn Ba
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi K3N Xem bài viết
    Xin hỏi GS Xoay 1 câu hỏi mà đang là vấn đề nhức nhối trong xã hội chúng ta:
    Như GS biết hiện nay trong xh chúng ta nạn tự sướng của các teen đang lan ra rầm rộ trong xã hội
    Vậy xin hỏi GS có cách nào để làm giảm bớt sự hưng phấn của các teen thích tự sướng ko, mặc dù một số không ít teen vẫn biết mình xấu nhưng mà cú thích tự sướng làm cho dân tình trên mạng không khỏi hết choáng. Một lần nữa mong GS có câu trả lờ chuẩn. Và đặc biệt để áp dụng cho một số teen của tpht.com chúng ta
    Đây là câu hỏi hay nhất trong số các câu hỏi từ lúc mở toppic đến giờ!cảm ơn bạn đã hỏi một câu hỏi rất hay
    nói thật đây là vấn đề khá nhức nhối!có nhiều lúc mở máy tính ra,vào một trang blog của một người bạn nào đó!tôi cũng phải bàng hoàng ngả ngữa ra
    Bây giờ thời đại công nghệ thông tin,các mạng xã hội phát triển mạnh theo đó các blog,forum cũng lớn mạnh theo!phong trào tự sướng của giới trẻ cũng theo đó mà phát triển!chúng ta có câu"ko có người xấu,chỉ có người ko biết làm đẹp" nhưng theo tôi thì nên sửa lại là"ko có người xấu mà chỉ có người ko biết mình xấu"có lẽ như vậy mà một số teen tự sướng ko biết là mình đang làm cho cộng đồng mạng choáng toàn tập
    Tuổi teen bây giờ rất thích đua theo phong trào!cho nên thấy bạn của mình tự sướng đc người ta khen thì nhiều teen cũng tự sướng theo!
    Còn có nhiều lý do trời ơi đất hởi lắm...
    Mình có một lời khuyên cho tất cả các bạn đã,đang và có ý định tự sướng là!
    lấy bức ảnh định post lên mạng làm màn hình mặc định của máy tính!lúc bạn mở máy tính ra nhìn thấy bức ảnh mà ko giật mình thì có thể tự sướng đc
    P/s:nếu thấy câu trả lời thỏa đáng thì nhớ thank cho với

• The Following 2 Users Say Thank You to Giáo sư xoay For This Useful Post:

K3N (11-17-2010), Mỹ Duyên (11-17-2010)

▓▒VAGAB0ND▒▓
    Đang ở
    HCM City
    Thanks
    201
    Blog:
    5

Vâng xin cảm ơn GS ! Một câu trả lời thật hài lòng
    Hôm nay xin hỏi GS thêm 1 câu nữa:
    Tại sao ngày nay lại có nhiều girl cứ ra đường mặc đồ thiếu vải vậy mặc dù gia đình họ không phải là ko có tiền và có những khi ngoài trời nắng nóng đến nỗi người cũng có thể chảy cả ra nước hoặc lạnh đến mức bò cũng có để đóng băng vậy mà vẫn thấy các chị em mặc đồ thiếu vãi

K3N CỦ CHUỐI

Đang ở
    ĐH Bôn Ba
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi K3N Xem bài viết
    Vâng xin cảm ơn GS ! Một câu trả lời thật hài lòng
    Hôm nay xin hỏi GS thêm 1 câu nữa:
    Tại sao ngày nay lại có nhiều girl cứ ra đường mặc đồ thiếu vải vậy mặc dù gia đình họ không phải là ko có tiền và có những khi ngoài trời nắng nóng đến nỗi người cũng có thể chảy cả ra nước hoặc lạnh đến mức bò cũng có để đóng băng vậy mà vẫn thấy các chị em mặc đồ thiếu vãi
    Xã hội bây giờ có 2 đối tượng mặc đồ thiếu vải!thứ nhất là ăn mày và thứ 2 là một số girl của chúng ta!đặc biệt là giới trẻ
    Ăn mày mặc thiếu vải thì ko phải bàn đến!còn các girl mặc thiếu vải thì có nhiều nguyên nhân lắm!
    Thứ nhất là do các nhà thiết kế và nhà sản xuất quần áo cho chị em!đã cố tình sản xuất ra nhiều loại quần áo thiếu vải cho chị em!nên chị em cứ mặc thôi!nhưng mà ko thể đổ lỗi cho các nhà thiết kế đc!vì cũng như thuốc lá mình không thể cấm sản xuất đc
    Thứ 2 cũng như tự sướng vậy!đây cũng có thể gọi là theo phong trào,thấy người ta mặc ko ai nói gì mình cũng mặc thôi
    Tuy thời tiết ở VN mình khắc nghiệt!lúc nắng lúc lạnh nhưng các chị em này vẫn ko hề nản chí!Trời lạnh thì cứ lạnh!áo mỏng thì vẫn mỏngthế mới biết sức chịu đựng của những người này là vô hạn,những cái hắt xì,những cơn sốt đối vs họ là chuyện nhỏ
    Có một lý do nữa là có thể do các bạn nữ này khá tính toán trong việc tiết kiệm thời gian!vì áo mỏng sẽ giặt nhanh hơn và khô nhanh hơn
    Bây giờ thỉnh thoảng có những vụ tai nạn hi hữu!nạn nhân là các nam nhân đi ko lo nhìn đường nên đâm đầu vào cột điện bên đường...mà các thủ phạm gián tiếp là các chiếc áo quá mỏng và quần quá ngắn của mấy chị em thích tự sướng
    Có lời khuyên cho các bạn nữ là!việc ăn mặc của thế các bạn thế nào ko có ai cấm nhưng mà nên mặc như thế nào cho phù hợp với điều kiện riêng của bản thân!dù cho như thế nào cũng phải chú ý đến sức khỏe,đừng có mỏng quá mà phải uống thuốc hay nằm viện thì khổ thân!

Luôn luôn lắng nge
    Đôi khi thấu hiểu!

Giáo Sư Xoay

• The Following 2 Users Say Thank You to Giáo sư xoay For This Useful Post:

K3N (11-17-2010), loclatdat_90 (11-17-2010)

♥~★ ... Always keep the faith ... ♥~★
    Đang ở
    kaka
    Thanks
    740
    Blog:
    1

GS cho hỏi 1 câu
    tại sao con luôn gặp xui xẻo thế
    làm sao để hết xui ạ

Always keep the faith

Ai đã gửi vầng trăng tròn về sớm
    Quá đỗi dịu dàng giết chết mấy mùa ngâu
    Viền tóc xoã chẻ đôi bờ thương cảm
    Ta ngất ngư chìm hun hút giữa hồ nâu

Đang ở
    ĐH Bôn Ba
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Minnie Xem bài viết
    GS cho hỏi 1 câu
    tại sao con luôn gặp xui xẻo thế
    làm sao để hết xui ạ
    Chắc chắn bạn biết câu"mò kim đáy bể"câu hỏi của bạn cũng tương tự thê!nhưng mình cũng cố gắng lặn xuống bể để mò cho bạn cây kim
    Người xưa có câu"gieo nhân nào thì đc quả đó" nên cái gì cũng theo luật nhân quả!bạn gặp xui xẻo thì có thể là do trước đó bạn có làm việc gì ko tốt lắm chăng! hoặc có thể do trước đây bạn may mắn nhiều rồi nên giờ gặp một ít xui xẻo cho cân bằng
    Nếu như trước giờ bạn toàn xui xẻo thì có lẽ là bạn chưa may mắn thôi!cứ xui xẻo nhiều rồi sau có lẽ bạn gặp may mắn nhiều!nếu kiếp này mà xui xẻo suốt thì chắc chắn kiếp sau bạn sẽ may mắn
    mình có một lời khuyên cho bạn để hết xui xẻo!cái này cũng có tính hên xui thôi!nó là thế này:bạn nên giải xui bằng cách gọi mấy người bạn ra một quán ốc nào đó!và mời mọi người cùng ăn ốc vs bạn để mọi người cùng chia sẻ một ít xui xẻo cho bạn

Luôn luôn lắng nge
    Đôi khi thấu hiểu!

Giáo Sư Xoay

♥~★ ... Always keep the faith ... ♥~★
    Đang ở
    kaka
    Thanks
    740
    Blog:
    1

Trích dẫn Gửi bởi Giáo sư xoay Xem bài viết
    mình có một lời khuyên cho bạn để hết xui xẻo!cái này cũng có tính hên xui thôi!nó là thế này:bạn nên giải xui bằng cách gọi mấy người bạn ra một quán ốc nào đó!và mời mọi người cùng ăn ốc vs bạn để mọi người cùng chia sẻ một ít xui xẻo cho bạn

cảm ơn bộ lòng tốt của GS, vì lời gợi ý của GS nên tối nay con trân trọng kính mời GS ra quán ốc để giải xui
    khi đi nhớ mang theo ví tiền, con nghĩ là con đã gặp xui nhiều rồi nên GS sẽ thể hiện lòng tố của GS bằng cách trả tiền ốc thay cho con

nhân tiện GS cho con hỏi hiện tượng rượu tăm bông mà GS đã từng trả qua nó thể hiện điều gì ạ?
    là GS ăn tạp hay là do nhà hàng khuyến mãi thêm tăm bông ?

GS cho biết là nếu con đầu tư nấu cao bộ xương của anh K3n để bán thì liệu con có lời được ko nhỉ

Always keep the faith

Ai đã gửi vầng trăng tròn về sớm
    Quá đỗi dịu dàng giết chết mấy mùa ngâu
    Viền tóc xoã chẻ đôi bờ thương cảm
    Ta ngất ngư chìm hun hút giữa hồ nâu

Thành viên tiêu biểu
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    111
    Blog:
    1

gs cho phuthuy hỏi kấy
    tại sao con người thỳ phân biệt nam nữ bằng cách goi là "con..." và "thằng..." thế mà tại sao đối với đông vật chúng ta lại gọi tất cả chúng là "con". mặc dù nó đều mang giống đực

ví dụ: - con gà trống mà không phải là thằng gà trống
    - con chó mà không phải là thằng chó
    -...........
    chẵng nhẽ chúng ta học rộng biết nhiều mà dùng từ ngữ đơn giản như vậy cũng sai uh? mà không phải là 1 cá nhân mà là toàn thể mọi người

....ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc.....
    ......đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không......

Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

Trích dẫn Gửi bởi AnhTraj Xem bài viết
    Nhok hỏi zi đó??? hỏi xoáy chứ có phải đố xóay mu nà????
    thì xoáy chi nựatrả lời thử đi

•  

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này