Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

Love Telling Coastal nhắn với tieudang_map: Anh còn nhé! tieudang_map nhắn với All: Đã lâu không gặp. Ai còn ai mất ¬Mr. Min™ nhắn với all mem: hello Coastal nhắn với K3N: Có em K3N nhắn với All: có đứa mô tham gia diễn đàn nưa không nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!!

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành viên mới
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

Mặc định Luyện thi IELTS, học IELTS ở đâu tốt nhất Hà Nội?

Hiện nay, khi mà nhu cầu học IELTS đang trở nên phổ biến, câu hỏi “Nên luyện thi IELTS ở đâu?, Học IELTS ở đâu tốt?” xuất hiện ngày càng nhiều trên các diễn đàn, mạng xã hội. Tuy nhiên, không phải ai cũng tìm được một câu trả lời phù hợp nhất cho mình.

IELTS Fighter hiểu được những băn khoăn, trăn trở đó của các bạn! Giữa hàng trăm trung tâm luyện thi IELTSđang mọc lên như nấm hiện nay, chúng tôi tự tin khẳng định với các bạn rằng: “IELTS Fighter là trung tâm luyện thi IELTS tốt nhất hiện nay”!Vì sao vậy?- Thứ nhất, IELTS Fighter có đội ngũ giảng viên cực chất.+ Chất đầu tiên là ở chất lượng, kiến thức của các giảng viên, 100% giảng viên của IELTS Fighter có trình độ IELTS 8.0 trở lên, đặc biệt, thầy Tùng – Founder của IELTS Fighter đạt điểm tuyệt đối 9.0 ở cả 3 kỹ năng Speaking, Listening và Reading+ Chất thứ 2 chính là sự trẻ trung, nhiệt huyết, phong cách dạy lôi cuốn của các thầy cô ở trung tâm. Không những giỏi, giàu kinh nghiệm, các giảng viên của trung tâm đều được đào tạo bài bản và có khả năng sư phạm cực tốt. Mỗi giảng viên của IELTS Fighter không chỉ là người truyền kiến thức, mà còn là sứ giả truyền động lực, đam mê cho các bạn trên hành trình chinh phục IELTS.

+ Chất thứ 3 đến từ tên gọi của chính các giảng viên. Không một trung tâm nào mà các giảng viên được các học viên ưu ái gọi bằng tên các chiến binh như ở đây: Ferocious Fighter, Passionate Fighter,… Và đúng như tên gọi của mình, các chiến binh đang ngày đêm nỗ lực chiến đấu để cùng với các học viên biến “IELTS as easy as pie”- Thứ 2, ngoài các giờ trên lớp, bạn còn được tham gia rất nhiều giờ học bổ trợ lý thú với đội ngũ chiến binh và các trợ giảng năng động và đầy nhiệt huyết của trung tâm.Mỗi tuần, các bạ sẽ có một buổi bổ trợ với thầy giáo và một buổi off với tợ giảng. Điều đặc biệt ở đây là trong các giờ bổ trợ, bạn sẽ được tương tác 1-1 với thầy cô, trợ giảng. Vì vậy, bạn sẽ được trực tiếp chỉnh sửa những vấn đề sai lầm của bản thân, đồng thời có thể giúp bạn cải thiện được những kỹ năng mà riêng bản thân bạn còn yếu.Đây là một điểm đặc biệt rất riêng của IELTS Fighter, và cũng là lý do tại sao chất lượng đầu ra của các học viên trung tâm luôn được đảm bảo.

- Bên cạnh các giảng viên, bạn còn nhận được sự hỗ trợ tuyệt vời từ đội ngũ trợ giảng năng động, trẻ trung với trình độ IELTS "khủng" không kém.Ngoài các giờ học trên lớp, đội ngũ trợ giảng của trung tâm sẽ theo sát các bạn để hướng dẫn và kèm cặp các bạn trong việc tự ôn luyện tại nhà. Cuối mỗi buổi học, bạn trợ giảng sẽ gửi thêm bài tập, hỗ trợ các bạn cải thiện kỹ năng làm bài và giám sát sự tiến bộ của từng học viên.Mỗi tuần, bên cạnh những bài học rất thú vị của giảng viên, bạn sẽ được trợ giảng hỗ trợ thêm rất nhiều ở 2 kỹ năng khó của IELTS là Speaking và Writing. Cụ thể là xen kẽ mỗi tuần bạn sẽ được gửi 1 Topic Speaking để luyện nói, check phát âm và Speaking hoặc gửi 1 Topic Writing để bạn luyện viết. Từ những bài biết đó, trợ giảng và giảng viên có thể chấm, chữa và giúp bạn tăng điểm phần Writing.Một điều đặc biệt chỉ có tại IELTS Fighter, mỗi trợ giảng của trung tâm là một sứ giả kết nối tất cả các thành viên trong lớp. Bằng những buổi offline thú vị cùng giảng viên, những buổi dã ngoại, cùng nhau “săn tây” và nói chuyện. Biết đâu đấy, các bạn sẽ quen được một đám bạn thân cùng cạ, cùng rủ nhau học hành…thậm chí cùng vi vu du học với nhau✈️ với số điểm IELTS mong ước - Thứ 4, Không chỉ học Offline, các bạn còn được trung tâm cung cấp tài khoản học Online hoàn toàn miễn phí tại website Ielts-fighter.com.Đây là website luyện thi IELTS miễn phí đầu tiên tại Việt Nam, với các bài giảng chất lượng đến từ chính đội ngũ chiến binh của IELTS Fighter. Các bài giảng được phân thành những level với lộ trình học rõ ràng, dành cho tất cả các bạn từ mất gốc cho đến những bạn muốn đạt được mức điểm cao nhất trong IELTS.Bên cạnh đó, website còn cung cấp cho các bạn rất nhiều tài liệu hay và bổ ích hỗ trợ các bạn trong việc tự luyện IELTS tại nhà. Và một điều đặc biệt nhất, IELTS Fighter là trung tâm luyện thi IELTS đầu tiên và duy nhất hiện nay đủ tự tin CAM KẾT ĐẦU RA bằng văn bản cho các bạn.Đây có lẽ là bằng chứng tin cậy nhất cho chất lượng đào tạo của trung tâm. Giữa vô vàn trung tâm tiếng Anh mọc lên như nấm hiện nay, hiếm có một trung tâm nào dám đứng ra thay học viên đảm bảo điều này như IELTS Fighter.Rất nhiều học viên đến với trung tâm đã không thể tin được sự thay đổi của bản thân sau khóa học khi đãvượt lên trên cả mức điểm kỳ vọng của bản thân và mức điểm cam kết đầu ra.Folder mang tên “Niềm tự hào” của trung tâm đang ngày một lớn dần lên, cùng với đó là niềm vui không chỉ của riêng các học viên mà của cả đội ngũ giảng viên IELTS Fighter, đang chắp cánh cho rất nhiều ước mơ của không ít bạn được đặt chân đến những miền đất mới để đi du học.

Chắc đọc đến đây các bạn đã có câu trả lời cho câu hỏi “Học IELTS ở đâu tốt?”, “Nên luyện thi IELTS ở đâu tại Hà Nội?” rồi nhỉ. Chúc các bạn sẽ có những trải nghiệm thật tuyệt vời cùng với IELTS Fighter và sớm chinh phục được mục tiêu IELTS của mình các bạn nhé!

Tôi yêu TranPhuht.Com

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

2. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Đang ở
    Advertising world

Thành viên mới
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

Luyện thi ielts tại IELTS - Fighter trung tâm của thầy Tùng với 3 kỹ năng đạt 9.0 IELTS, chất lượng giảng dạy rất tốt cũng như hỗ trợ học viên hết mình trong việc có môi trường học tập tốt nhất.

Tôi yêu TranPhuht.Com

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

•  

Thông tin về chủ đề này