Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

CTLINK - DỊCH VỤ CHUYỂN PHÁT NHANH UY TÍN HÀNG ĐẦU VIỆT NAM Làm áo lớp

Thông báo cuộc thi Mr & Miss Trần Phú 2013

Love Telling nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!! bithu_bimbim nhắn với <3: Chúc mọi người năm mới vui vẻ, trẻ, khỏe, học tập, làm việc tốt và hạnh phúc nhé Trang Phan nhắn với cuộc đời sv: uiui...sự nghiệp đăng ký môn học ở Đại học..hơn cả đi tu hành chín quả, LBQ_ANDEHITA1 nhắn với addmin: hay the hien nhung gi minh co Coastal nhắn với all: Hẹn gặp lại tieudang_map nhắn với Các thầy cô giáo: Chúc các thày cô một ngày lễ thật ý nghĩa

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Ở nhà chăm con...
    Thanks
    873
    Blog:
    8

Mặc định TPHT Confessions - "Lời thú tội ngọt ngào" của Học sinh Trần Phú ^^

TPHT Confessions - "Lời thú tội ngọt ngào" của Học sinh Trần Phú ^^

Nếu bạn muốn "nói thầm" với một người nào đó mà bạn khó mà nói ra, hãy đến với chúng tôi. Nếu bạn đã có 1 lời yêu chưa dám ngỏ từ thời C3... Hãy viết những cảm xúc của bạn về người ấy và chúng tôi sẽ giúp bạn chuyển đến người ấy trong thời gian sớm nhất.

Cách "thú tội"
    - Click vào đây http://bit.ly/tranphu-confession
    - Viết lời thú tội và submit (yên tâm là đến admin cũng chẳng biết bạn là ai đâu nên cứ viết rõ tên tuổi tổ lớp cho người được nhận lời yêu thương thấy vui ) gửi kèm ảnh hay nhạc thì cứ kèm link vào, admin sẽ chịu trách nhiệm thu thập để post lên

Nếu không ngại, ngoài cách confess truyền thống, các bạn hoàn toàn có thể gửi inbox lời confession cho page này nhé , tìm xem gửi mess chỗ nào

Thân ái,

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

2. The Following 2 Users Say Thank You to Mr.Còi For This Useful Post:

bithu_bimbim (04-20-2013), perfectpercy (02-22-2013)

3. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Circuito Google Adsense

Ở nhà chăm con...
    Thanks
    873
    Blog:
    8

Hãy thoải mái chia sẻ những điều thầm kín của bạn tại: http://bit.ly/tranphu-confession . Page sẽ cập nhật nhanh nhất confession của bạn ♥ Hãy chia sẻ nếu bạn yêu thích page này nhé! ♥

http://www.facebook.com/TranPhuHTConfessions

Cập nhật những lời thú tội ngọt ngào ^^

hè. Chờ bựa qua giừ mới có. :v. Mềnh ko học TP, chơ toàn chơi với dân TP, yêu trai TP. . Kể ra cũng dài nhưng chắc đc gọi là duyên phận . Hoặc như bố mềnh vẫn nói, dân TP có lẽ cũng thật thà hơn . Dù răng đi nữa thì vẫn hi vọng sau ni làm dâu TP ♥

M thích bạn Hoàng Yến 12A1, ai có sđt bạn ấy cho m xin với ???

em yêu cô Thảo ♥

T nói thật là tớ có thik cô giáo dạy mình
    Trần Quốc Nam-0407

#5 : Mình thích bạn Phạm Khánh Toàn-A1 0407, minh ở Vinh.
    Muốn gửi lời chúc đến anh Toàn, chúc anh gặp nhiều may mắn, thành công trong công việc

Tôi yêu trường Trần Phú và luôn tự hào là một học sinh của trường.Nơi đây đã để lại cho tôi rất nhiều kỷ niệm vui có buồn có,nhưng tất cả đều rất đáng nhớ.Tôi luôn trân trọng và giữ gìn chúng.

River flows in you
    Đang ở
    *********ul- korea
    Thanks
    337
    Blog:
    3

em thích enh Sơn =]]]]]]]]]]]]]

• The Following 2 Users Say Thank You to Mr Simple For This Useful Post:

bithu_bimbim (04-20-2013), Mr.Còi (02-23-2013)

Ở nhà chăm con...
    Thanks
    873
    Blog:
    8

Nghie^n.

Quả thật là hôm trước mình nghe tin cô Châu mồng 8 về nhà chồng, mình rất buồn
    p/s: Cựu học sinh A1 07_10

Khoảng cách 2 năm xa tới vậy sao???
    Anh sẽ ko đuổi theo em nữa đâu.

Gửi LỢI yêu QÚY của mềnh
    Bựa Tết mới gặp lại ung hầy, sau hơn 1 năm xa cách trong nỗi nhớ da diết..... Ung vẩn như xưa hẹ.......cứ ngố ngố á...........hehe.
    Hồi tê ung với mềnh quen chắc trên forum Trần Phú. Nghị lại cụng hay thật...... Thôi. viết từng nớ thôi, cảm xúc thì dâng trào mà nỏ biết viết chi nựa.........hẹn hè gặp lại ung hấy........
    À....nhờ ung nhắn với Nghịa là hồi 12 mềnh hâm mộ hấn lắm đó
    PS: mềnh nỏ phải mem TP nhá.

May quá có cái này mình mới dám thổ lộ tình cảm của mình. mình có tình cảm với e nó cũng lâu r nhưng mình thấy bây giờ chưa thích hợp để yêu đương nên mình vẫn dấu kín trong lòng. mình sẽ thổ lộ trực tiếp với e nó trong 1 dịp thích hợp. ko biết lúc đó e đã có ny chưa nữa. nếu e có r thì coi như 2đứa ko có duyên vậy. em nó biệt danh là Mèo và A4 khóa 08-11 các bạn nhé. hì ^^! chúc e luôn HP và vui vẻ trongCS
    Người Luôn Nhìn Em Từ Phía Sau. Luôn mong em cười và ko gặp muộn phiền.
    KT : ..M-L-R..

em yêu anh nhiều lắm Thái Hùng ơi!
    Tuy em ở Huế nhưng lòng em luôn ở Hà Nội ♥

Nói thật hồi cấp 3 lớp anh là định quất cái tên tóc xoăn dạy địa kia 1 trận rồi đấy.. ghét nó vờ nờ nhưng mà là hồi đấy thôi... lâu dần ra trường cũng thôi k ghét làm éo gì nữa )) lâu lâu gặp chửi câu )))))))))))))))))))))))))))))))
    anh khóa 09-12 nhé. giá mà lão dùng fb

Anh rời xa em rồi, anh đi một con đường khác không có em, vậy thì, cứ đi trên hai con đường song song nhau để em được nhìn thấy anh, anh nhé!

Gửi Vịt con!
    Anh không phải kiểu người thích thể hiện tỉnh cảm của mình công khai lắm- tính cách anh mà. Nhưng để làm em vui và thay đổi một tí, anh viết những lời anh muốn nói của mình lên đây nhé.
    Con đường đến với nhau còn dài phía trước, không ít chông gai và thử thách. Nhưng em đừng lo lắng hay nghĩ nhiều ở anh nhé. Anh sẽ cố gắng cùng em và vượt qua những khó khăn đó. Mình làm được phải không em. Cố lên em nhé, Vịt con!

Gửi cô gái a3 09_12 ( Love Phan )
    Aí thân mến kể từ cái lúc ta thuộc về nhau ấy, Chánh đã mãi không thể nào quên đc....... dù đã nửa năm cách xa, 2000 cây số ấy dù là xa cũng k đủ để ngăn anh nhớ em. trái tim Hà Nội sẽ luôn hướng về miền nam, nơi có người anh yêu thương ở đấy ♥

tau với mi quen nhau từ hồi lớp 9 nhỉ?
    rứa là cụng gin 4 năm rùi kể từ khi quen biết nhưng mà tau với mi thực sự thân nhau kể từ năm lớp 12
    ngày đó và cả bây giờ nữa, tau cũng hay tâm sự cùng mi mọi chuyện trên trời dưới đất của tau. Có thể nói mi là "cái sọt rác" di động của tau :-P
    (p/s: tau nghị từ đó hơi thô thiển nhưng mà cụng khá đúng)

Không những vậy mi còn giúp tau giải quyết hầu hết mấy chuyện đó. Những khi có mi tâm sự tau cảm thấy nhẹ nhõm đi rất nhiều. Mi là đứa con gái mà tau thoải mái trò chuyện hay tặng quà mà nỏ để ý chi cả tề... Nhắc đến vụ tặng quà lại nhớ vụ 14/2 năm ngoái, nhờ vụ đó mà tau nổi tiếng lên! Haha
    Ai cụng nghị tau với mi là 1 đôi nhưng đối với tau mi còn hơn cả người iu nựa. (p/s: dừ nói rứa thôi chưa chắc sau ni là rứa )
    Dù răng mi cụng rất quan trọng với tau, hi.
    Viết như ri chắc là kể lể nhìu rùi, đành kết thúc ở đây vậy
    P/S: Dù răng tau cụng cảm ơn mi rất nhiều, cảm ơn vì những gì mi đã làm cho tau. Chúc mi luôn vui vẻ và đạt được mục tiêu của mình

To: Võ Thị Thanh Hương A1 09- 12

Ngay từ đầu tôi đã biết rằng tôi sẽ thua trong cuộc chạy đua với em. Không phải do tôi chạy chậm, mà vì em chạy quá nhanh và ẩn mình quá kĩ.

Tôi thích em, nói một cách khiêm tốn về tình cảm của mình thì là như vậy. Em không thích tôi, thẳng thắn thì đúng là thế.
    Mặc cho tôi miệt mài đuổi theo em, thì em vẫn cứ chạy mà không hề dừng lại quan sát thái độ và tình cảm của tôi. Có lúc em liếc mắt qua tôi như để thương cảm cho một kẻ bộ hành ngốc nghếch và mù quáng. Tôi nhìn em. Em vẫn chạy trên những con đường gồ ghề, mà em đã ngã nhiều lần, tôi muốn đến để đỡ em dậy, nhưng chỉ càng làm em xa tôi hơn, khoảng cách kéo dài hơn. Tôi ý thức được rằng em chưa bao giờ cần tôi cả, dù chỉ là một sự giúp đỡ nhỏ nhoi, và tôi không hiểu điều gì lại khiến em cư xử với tôi như vậy.
    Tôi thấy em lại ngã, lòng tôi lại đau như cắt, mà tôi chỉ có một cái quyền duy nhất là chạy theo em, lặng lẽ và chứng kiến những bão giông ập đến với em, em gồng mình chịu đựng, em ngẩng cao mặt thách thức, còn tôi, tôi hiểu em đang khổ sở lắm, mà bản thân tôi chẳng thể che chở.
    Tôi thương em, em có tội tình gì đâu mà lại gánh chịu những đau đớn không đáng như vậy. Em xinh đẹp, em mang một vẻ đẹp mạnh mẽ che giấu những mỏng manh, nhạy cảm bên trong, mà người ta cứ vô tình hay hữu ý làm nó tổn thương cay đắng. Em không phải là một người hay khóc lóc và ồn ào. Ban đầu tôi thích em ở điều này, nhưng dần dà, tôi lại muốn em cứ khóc to lên thay vì cứ im lặng, và cứ lảng tránh, và cứ tự mình gặm nhấm những nỗi buồn.
    Tôi muốn đến bên em, nhưng em lại xa tôi quá. Những lần gọi điện cho em chỉ để được em nói với tôi rằng em đang bận... không thể nói chuyện được. Những lần muốn được hẹn em đi chơi, chỉ đơn giản là để tôi được làm em vui, chỉ đơn giản là để tôi kéo em ra khỏi cái khoảng lặng ngày một trầm trong cuộc sống của em, nhưng, em nói rằng em không muốn.

Em chưa bao giờ nhìn vào ánh mắt tôi đang dành cho em, nên em luôn phán xét mọi sự theo cách riêng của mình, và bỏ mặc tôi, trong những đau khổ sâu kín từ chính tình yêu chỉ đến từ một phía của mình.
    Mỗi khi đi trên đường nhìn người ta nắm tay nhau cùng bước, tôi lại nghĩ đến em, và ước gì em cũng bên tôi như thế.
    Tôi vẫn chờ đợi em, đã bao lâu rồi tôi cũng không biết nữa, còn em vẫn không dành cho tôi lấy nổi một sự quan tâm, điều duy nhất em dành cho tôi là một lời xin lỗi. Tôi vẫn chạy đuổi em, và em lại tiếp tục trốn tránh tôi, như em vẫn vậy.
    Tại sao em không mở lòng mình ra để tôi có cơ hội nói với em rằng: TÔI YÊU EM.

minh co con ban 12 nam hoc voi no...ah ca mau giao nua...minh la minh quy no lam...mot thoi tuoi tho vui dua vs no vs hoi ban...jo no len dh hoc ha noi...toi thi......miss lam.....toi muon thet 1 cau O oi!ve choi olo xo voi cu deeeeeee....O maixauxi

Kỉ lục đi ị của mình ở trường là 20s tính cả chùi

Ad ơi em iu anhhhhhhhh ♥

==========

Cái cuối cùng ni là dành cho Ad nhé
    Hôm nay ngày ra mắt, chỉ dừng lại ở 20 thôi nhé.
    Cho ad đi ngủ tý mai còn có sức chiến đấu với anh chị em.
    Dù đã tạo 1 không khí khá là vui, bên cạnh vẫn còn một số chỗ chưa được hoàn hảo do các bạn...giả mạo (có thể là như thế )

Vì thế Ad mong rằng mọi người KHÔNG CHÉM GIÓ, QUĂNG BOOM, THẢ LỰU MÌN nhé

Chúc các mem ngáy ngon zzzz.../

•  

Thông tin về chủ đề này