Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

CTLINK - DỊCH VỤ CHUYỂN PHÁT NHANH UY TÍN HÀNG ĐẦU VIỆT NAM Làm áo lớp

Thông báo cuộc thi Mr & Miss Trần Phú 2013

Love Telling nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!! bithu_bimbim nhắn với <3: Chúc mọi người năm mới vui vẻ, trẻ, khỏe, học tập, làm việc tốt và hạnh phúc nhé Trang Phan nhắn với cuộc đời sv: uiui...sự nghiệp đăng ký môn học ở Đại học..hơn cả đi tu hành chín quả, LBQ_ANDEHITA1 nhắn với addmin: hay the hien nhung gi minh co Coastal nhắn với all: Hẹn gặp lại tieudang_map nhắn với Các thầy cô giáo: Chúc các thày cô một ngày lễ thật ý nghĩa

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41
    ๑۩۞۩๑BIỂN VIỆT NAM ๑۩۞۩๑
    Thanks
    1,764

Thumbs down Cuộc thi "Nick name hay nhất For@um"

Thông báo về cuộc thi
    Nick name ấn tượng nhất For@um !

Nick name đại diện cho mỗi người và đã trở thành "thương hiệu" không lẫn vào đâu được:
    Ví dụ như izumi, soledad, virut_coi, congtonsack, ...
    ....(còn rất nhiều ).....

1.Thể lệ cuộc thi:

a.Bạn hãy giới thiệu một vài nét về bản thân . về nick của bạn
    Nhớ cũng kèm theo cái nick yahoo , SĐT để BTC còn liên lạc nếu như bạn là người "may mắn" !

b.Bạn giới thiệu về Nick name Khách viếng thăm của bạn trên F0rum

- tên như thế nào?
    - có ý nghĩa gì ?(nếu không có ý nghĩa gì thì thôi )
    - tại sao bạn lại đặt nick name là Khách viếng thăm mà không đặt là ... buồng chuối ..chẳng hạn
    -.....(bạn có thể kể về ý kiến của người khác về nick name Khách viếng thăm của bạn...)...

2.ĐIỀU KIỆN tham gia:

- Bạn phải viết từ 30 bài cho forum trở lên.
    - Bạn là thành viên của Forum

3.Giải thưởng
    phần thưởng là được set vào mem VIP (group VIP Member)
    và 5000 TPĐ.
    (VIP member là gì? Click here)

4.Lưu ý

-thời hạn nhận bài dự thi là hết ngày 4/4/2010
    - Các thành viên tham gia ngay tại topic này nhé ,
    - Trong topic này chỉ để dành cho những mem tham gia dự thi, ai spam trong topic này sẽ bị xóa bài mà không báo trước
    Lần sửa cuối bởi Coastal, ngày 03-28-2010 lúc 05:58 PM.

2. The Following 29 Users Say Thank You to Coastal For This Useful Post:

@ng3l_n_3vil (03-25-2010), ღ♥Mr_chjck3n ♥ღ (03-22-2010), camtucau (07-30-2011), catbien155 (03-24-2010), G.Dragon.BN (03-23-2010), hoa_hong_xanh (03-23-2010), HonGiangLong (04-03-2010), honglam1990 (03-19-2010), izumi (03-19-2010), Jumbo (03-19-2010), laroi_benho (03-19-2010), Lãng du (03-19-2010), Lê Hiếu (03-23-2010), loclatdat_90 (02-16-2011), Minh Châu- my angel (03-20-2010), Mr Simple (12-06-2011), MyThj3n_08_11 (04-02-2010), never_cry (04-23-2010), ngoctram_05-08 (03-19-2010), no_thing (04-04-2010), SiêuNoopy (03-19-2010), taisao_nguoidoithay (03-24-2010), teentranphu (03-20-2010), thao_nguyen_lui_tan (03-21-2010), tranduchien161 (03-30-2010), vjppro (03-16-2001), Wind (03-19-2010)

3. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Circuito Google Adsense

Chuyên gia nói dối
    Đang ở
    phố chợ
    Thanks
    275

Mặc định Re: Cuộc thi "Nick name hay nhất For@um"

là người đầu tiên tham gia, mình còn nhiều bỡ ngỡ nhưng mình mong là mọi người hãy ủng hộ mình thật nhiệt tình nhé
    - tên thật của em là : Phan Thị Thanh Hải.
    -Là 1 thành viên của mái nhà thân yêu 11A1.
    được sự giơí thiệu của 2 thành viên trong lớp mà mình quyết định tham gia diễn đàn với mong muốn học hỏi, giao lưu với những anh, chị đi trước.
    -Tham gia với diễn đàn Trần Phú, mình lấy tên là Blue_sea_phan, 1 cái tên có rất nhiều ý nghĩa đối với mình.
    1) Đó là tên nik năm lớp 8 của mình
    2) Đó là cái tên mà mấy chị em phải ngồi nghĩ mãi mới ra, một cái tên có ý nghĩa liên quan đến tên thật của mình.
    Những chữ cái trong tên đều mang 1 ý nghĩa riêng
    *BLUE: màu xanh là màu của hi vọng , là màu của sức sống, và là màu mà em thích nhất
    * SEA: Thanh Hải, một cái tên đọc ra đã cảm nhận được sự thanh bình, bên cạnh đó Hải còn được gọi là Biển, tiếng anh là Sea.
    * PHAN: 1 cái họ nổi tiếng ở Đức Thanh quê mình , mình tự hào vì đã sinh ra và đựoc mang tên dòng họ này ,
    vì thế những gid tinh hoa, đẹp đẽ nhất của cuộc sống quanh mình đã được mình gửi gắm tất cả vào cái tên này
    Lần sửa cuối bởi hoa_hong_xanh, ngày 03-23-2010 lúc 06:03 PM.

Đố ai định nghĩa được chữ "quen"
    Có khó gì đâu một đoạn đường
    Một đôi trai gái đi chầm chậm
    Miệng cười mắt liếc thế là "quen"

• The Following 3 Users Say Thank You to hoa_hong_xanh For This Useful Post:

HonGiangLong (04-03-2010), Lãng du (03-20-2010), Ngọa Long (08-02-2010)

tRưởNG_BaN_ChốNg_KhỦng_Bố
    Đang ở
    d k m
    Thanks
    354
    Blog:
    10

Xem nèo. Nik tui hem có ý nghĩa chi hết. Nhưng oai nhít rum.haha. Ai gọi mìng đều phải gọi là anh. Em đây không tham VIP nhưng thấy đký free nên chui vô tý.

Vì gia đình nên lo mà học đi lũ khốn nạn ạ!!!

• The Following 2 Users Say Thank You to AnhTraj For This Useful Post:

catbien155 (03-24-2010)

^^Có em bên đời, với anh nơi ấy bình yên^^
    Đang ở
    HCMUT
    Thanks
    2,185

Tammao tham gia góp vui với anh em tí nhỉ, giải chắc không được mô!
    a) Tên : NVL
    Nick trên diễn đàn: TAMMAO.
    Yahoo: zzz_drink_beer_zzz
    Mail: loc2a1tp@gmail.com
    Sdt : 097...
    b) Mình chắc chắn sẽ có nhiều người chê nick của mình, nhưng với riêng mình thì nó mang 1 ý nghĩa quan trọng.Nó thể hiện ước mơ,hy vọng, hạnh phúc và cả nhân vạt mà mình luôn khâm phục nữa. Các bạn đã ai xem phim truyền hình trên kênh VTV1 có nhân vật TAMMAO chưa, đó là một cậu bé tuy mồ côi cha mẹ nhưng bằng chính nghị lực của bản thân.Tammao đã vượ qua nhiều thử thách mà mình tin trong sơ chúng ta chưa ai vượt qua 1 cách dễ dàng.Cậu đã biết hy vọng về tương lai phía trước rằng: Một ngày nào đó mình sẽ tìm được bố mẹ đẻ của mình.Tuy sống trong cuộc sóng thiếu thốn về tình cảm, vật chất nhưng cậu luôn thấy được niềm vui trong cuộc sống.Cậu không rừ bỏ ước mơ của mình cho tới khi tìm được cha mẹ.Khi xem phim mình đã từng rơi nước mắt, có thể ai đó hoài nghi về điều đó nhưng không sao cả.Mình cảm thấy giọt nước mắt của mình đã rơi đúng lúc, nó cho mình biết mình không phải là một người khô khan mà giàu tình nhân ái!

• The Following 5 Users Say Thank You to tammao For This Useful Post:

catbien155 (03-24-2010), hondacodon (03-18-2011), HonGiangLong (04-03-2010), Lãng du (03-20-2010), tka_A1_265 (04-05-2010)

~OFFLINE~
    Đang ở
    đức thọ
    Thanks
    166
    Blog:
    5

anh gà hết lời kêugọi thế nì ko tham ja thì uổng quá !!!!
    nick: cô đơn
    yahoo: daiduongso.lyoko
    sđt: 016776878..(ẹc quên mất 2 số..hèhè)
    lí do đặt nick: nghĩ lại cũng ko biết răng lại đặt nick a ri nựa...nhưng có lẽ là tại tâm trạng khi đk nick ko vui cho lém...nhưng dù sao nick này đã gắn liền vs em lâu ùi nên một điều ko thể phủ nhận là nó cũng có ý nghĩa j đấy vs bản thân em ..
    cô đơn ko có nghĩa là cô độc, đơn độc mà là cô đọng và đơn giản....=> giống như kon ng em vậy ^^
    à, em tham gia là dể đoạt giải nak....ai mà chả muốn chứ

Blog
    Thề một ngày ta thay đổi...

• The Following 2 Users Say Thank You to Jumbo For This Useful Post:

catbien155 (03-24-2010), Lãng du (03-20-2010)

♥~★ ... Always keep the faith ... ♥~★
    Đang ở
    kaka
    Thanks
    740
    Blog:
    1

Talking Re: Cuộc thi "Nick name hay nhất For@um"

menh định đk cuối cùng nhưng mà sợ cuối cùng ko ai ngó hehe
    chắc nhiu người bit tên ròi nên ko gt nựa nhá ^^
    nick: izumi
    yahoo: có cần ko nhỉ izumimeo_00

hì cái j m cũng gắn liền vs cái tên là
    1. thích cái tên đó nhất . Đây là một cái nick mà mình đã sử dụng từ hồi mình học lớp 10 cho đến j ^^
    2. Thực ra nó ko có j đặc biệt lắm, tuy nhiên trong tiếng nhật cái tên của mình có nghĩa là dòng suối, menh rất thích cái nì
    3. Cái tên đó xuất phát từ tên của một nhân vật truyện tranh mà m yêu thích đó là hoàng tử Izumin ( trong NHAC ý,đẹp trai ) đó là một nv ko hoàn toàn là phản diện, nhưng những tình cảm mà nv vật đó giành cho người mình yêu bất chấp tất cả, cho dù nó làm cho chính mình đau khổ đến mấy .....làm mình thích nhất ( hihi hình như hơi lạc đề )
    4. cái tên izumi cũng là tên của một dòng họ ở nhật, tuy nhiên qua những bộ phim hay truyện mà m đọc thì ng mang họ đó toàn độc ác, ( nhưng mà giàu lắm ) tất nhiên menh ko phải là người xấu mô , trừ những lúc làm sai
    và mình cũng thích cái cách mà mọi người gọi mình rất đáng yêu là "zu" nhờ cái nick izumi hehe trông nó cứ iu iu làm áo ấy
    thế thôi ! đơn giản tham gia cuộc thì vì m muốn làm mem vip hehehe có ai nói tham cụng kệ ^^ và một điều nựa là vì m thấy cái nick của m cũng đẹp ^^ keke

mọi người ủng hộ nhé ! vì sau khi lên làm mem vip mình sẽ ^^ bầu mọi người vô làm mem vip hihi
    răng mà cũng có lúc menh bựa ri ko bit

Lần sửa cuối bởi izumi, ngày 03-23-2010 lúc 08:35 PM.

Always keep the faith

Ai đã gửi vầng trăng tròn về sớm
    Quá đỗi dịu dàng giết chết mấy mùa ngâu
    Viền tóc xoã chẻ đôi bờ thương cảm
    Ta ngất ngư chìm hun hút giữa hồ nâu

• The Following 2 Users Say Thank You to izumi For This Useful Post:

catbien155 (03-24-2010), Lãng du (03-20-2010)

Thành viên Tích cực
    Đang ở
    THÁI YÊN
    Thanks
    61
    Blog:
    5

Chà!!!!! Kính thưa các anh các chị, các cô, các chú cùng toàn thể các mem trong diễn đàn THPT Trần Phú.
    mình rất zinh zự zà tựu hào khi đến vs cuộc thi chọn ra thí sinh" nick name hay nhất 4rum". trước khi giới thiệu về mình và cái nick đáng tôn trọng đó thì mình(em) xin nói cho các bạn(anh or chị) biết trc mà tìm đàng chuồn cho sớm.
    kiểu gì em cũng giật giải trong cuộc thi này nên khuyên các cô các bác cùng các anh các chị thân yêu ko càn đăng kí nữa đâu, chỉ tốn công vô sức thôi, he he he.
    thôi ta bắt tay vào chủ đề chính vậy:
    Mình(em) tên là Phan Thị Hương.
    Nick: chắc là nhìu ng biết rồi: Minh Châu- my angel.
    nick yahoo: minhchaumyangel@yahoo.com.vn
    tuy ng ko dễ thương nhưng mà trông nick cũng dễ thương lắm chớ.
    lí do đặt nick: thì cứ nghĩ ra bừa vậy thôi, nhưng cũng hơi có cơ sở một chút.
    do mình(em) có một em tên là MINH, một em tên là CHÂU. Mình(em) thương hai em nhít nà!!!! chúng dễ thương lắm( đó là đối vs mình chứ ng khác thì không biết)
    myangel- thiên thần của tôi. đúng- Em mình(em) như thiên thần trong đời mình(em) vậy.
    cho nên cả nhà không cần bàn tán gì nhiều chọn nick này nhá.
    Khiếp nhận thẻ VIP thịk thiệt.......fai chuan bị tinh thân trc là vừa
    RẤT MONG ĐC SỰ BÌNH CHỌN NỒNG NHIỆT TỪ MỌI NGỪOI TRONG RUM...!!!
    """Minh Châu- my angel xin chân thành cảm ơn""""
    Lần sửa cuối bởi Minh Châu- my angel, ngày 03-20-2010 lúc 03:23 AM.

Quyết học! Không yêu! Mục tiêu vào Đại học!!Yeah!!
    Cơm rượu Giang hồ nuôi ta lớn
    Nhân tình phụ bạc dạy ta khôn
    http://thaiyen-online.tk/forum/forum.php
    mời bạn vào thăm rum quê mình.....hjhj

• The Following 6 Users Say Thank You to Minh Châu- my angel For This Useful Post:

catbien155 (03-24-2010), izumi (04-03-2010), laroi_benho (03-21-2010), Lãng du (03-20-2010), ngốc nghếch (04-01-2010), SiêuNoopy (03-21-2010)

Root Administrator
    Đang ở
    Làng Đại HỌc TPHCM
    Thanks
    74

Ngắn gọi mà nói thì nick mềnh vẩn hay nhất
    Tuy nói ít chứ ẩn chứa trong đó 1 tình yêu bao la ~ cò bay gãy cánh . yêu tất cả các bạn trong forum trừ các bạn nam . Dạo ni forum vắng quá nên nick củng về ở ẩn trên núi hồng lĩnh chờ ngày chinh chiến .
    Tất cả nói lên tất cả
    Nào Khách viếng thăm cậu có trái tim không? Có chứ ! Vậy hãy bình chọn cho tớ nhé . Năn nỉ mà bình chọn xong rùi thì nhớ liên lạc để nhận quà nhé . Món quà thật xứng đáng với công lao và sức lực mà các bạn đã trằn trọc suy nghĩ để bình chọn cho người xứng đáng nhất đó là honglam1990 . Hê hê

When you care enough to send the very best
    Lần sửa cuối bởi honglam1990, ngày 03-20-2010 lúc 08:26 AM.

Canon 5D Mark 2. Len 17-40L . Len 70-200 F4 L . Len 135 F2 L. Flash 580EXII
    CÔNG TY CỔ PHẦN DESIGN 247

• The Following 3 Users Say Thank You to honglam1990 For This Useful Post:

catbien155 (03-24-2010), Lãng du (03-20-2010), SiêuNoopy (03-21-2010)

♥♥♥ Sao chổi♥♥♥
    Đang ở
    thành phố hồ chí minh
    Thanks
    45
    Blog:
    3

mềnh cũng xin 1 chân
    1.nick meoxu
    2.yahoo nang_san_truong_222
    3. ly do đặt mình cũng không hiểu tai sao mình lấy tên là này nữa chứ trong tất cả vật nuôi mènh gét nhất là mèo và yêu nhất là chó mà mèo vs chó thì có hợp nhau bao jo
    mà lý do mình gét mèo thì rất đơn giản :thật ra là vì nó ăn cắp bánh mì của mènh ăn trong lúc mènh thì đang đói bung huhu =>mènh rượt cho nó một trận đến mức mỗi lần thấy mènh là chạy
    chắc trong thời gian đặt nick mènh tụ cảm thấy gét chính bản thân nên mới thấy nick này hay
    meoxu=tức dận( sôi máu lên oy )

Khi một người làm chúng ta đau, hãy viết điều đó lên cát, gió sẽ thổi bay chúng đi vì sự tha thứ

• The Following 4 Users Say Thank You to meoxu For This Useful Post:

HonGiangLong (04-03-2010), Lãng du (03-20-2010), nguoitanoi (03-20-2010), SiêuNoopy (03-21-2010)

Shindo Hikaru
    Đang ở
    japan
    Thanks
    69

hehhe ấn tượng quá

nick mềnh là Hikaru Nguyễn

Nick yahoo là: Changtraicomaitocmaubachkim_2010@yahoo.com
    Sugiahoanggiacuamandembongtoi@yahoo.com

mail: Sugiahoanggia@gmail.com

hehhe: toàn những nick ấn tượng cả

lý do mềnh đặt nick Hikaru Nguyễn là:
    1. đây là 1 trong những nhân vật truyện tranh mình thích nhất
    2. Hikaru là ánh sáng, là chân lý là hoà bình
    2. Hikaru Nguyễn cũng nghe hợp tai ra phết
    4. 1 hồi lâu tìm tòi chơi chữ mình cũng thấy tên này có quan hệ với tên thật của mình

Mạnh ->strong->s trong-> sáng trong->toả sáng, sáng ngời-> Hikaru
    chơi chữ việt-anh-nhật hẳn hoi nha

Tôi yêu TranPhuht.Com

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

• The Following 5 Users Say Thank You to Hikaru Nguyễn For This Useful Post:

HonGiangLong (04-03-2010), Lãng du (03-20-2010), nguoitanoi (03-20-2010), no_thing (04-04-2010), SiêuNoopy (03-21-2010)

•  

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này