Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

Love Telling Coastal nhắn với tieudang_map: Anh còn nhé! tieudang_map nhắn với All: Đã lâu không gặp. Ai còn ai mất ¬Mr. Min™ nhắn với all mem: hello Coastal nhắn với K3N: Có em K3N nhắn với All: có đứa mô tham gia diễn đàn nưa không nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!!

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Chủ đề: 1369

๑۩۞۩๑BIỂN VIỆT NAM ๑۩۞۩๑
    Thanks
    1,770

Mặc định 1369

Trong diễn đàn ta có ai biết 1369 có liên quan gì đến diễn đàn hay ko nhỉ ? Nhưng đối với và chắc là BQT cũng thế, thì số này gắn liền với những thăng trầm của forum, nó gắn liền với sự ra đời của một forum đó là ngày 13/06/2009 đó là một ngày thứ 7, đúng vào ngày 13, một con số theo phương tây thì không tốt tuy nhiên đối với diễn đàn Trần Phú thì đó là một ngày đặc biệt, đó là ngày mà diễn đàn THPT Trần Phú chính thức ra mắt, với sự quyết tâm của các thành viên BQT cũng như tất cả các mem, thì từ ngày diễn đàn là một con số 0 tròn trĩnh thì nay đã lớn mạnh hơn nhiều, với số lượng thành viên càng ngày càng đông
    Khi gà viết bài này đã có Chủ đề: 3,357, Bài gửi: 24,510, Thành viên: 1,173, Thành viên kích hoạt: 463 , một con số không lớn nhưng cũng đủ để ghi nhận những tiến bộ của diễn đàn . Diễn đàn ra đời đã là nơi kết nối các thế hệ học sinh Trần Phú , Là một sân chơi bổ ích cho các em đang học ở trường sau những giờ học căng thẳng. Không những thế diễn đàn là nơi các cựu học sinh các bạn , các anh chị và các bạn trên mọi miền tổ quốc có mong muốn tìm hiểu về Hà Tĩnh , về Trần Phú và đặc biệt là về về học sinh trường THPT Trần Phú . Hiện nay đã có 1173 thành viên , và hy vọng đến ngày 13/06/2010 sẽ có thành viên thứ 1369 của diễn đàn , đó sẽ là một điều may mắn cho thành viên đó , Cách đây không lâu chúng ta chúng ta đã chào đón thành viên thứ 1000 , vậy thì chúng ta cũng chờ xem thành viên thứ 1369 là ai nhé!

Diễn đàn ra đời cũng đã được gần 1 năm và đã trở thành nơi không thể thiếu đối với rất nhiều thành viên , chẳng hạn như hôm qua diễn đàn có một sự cố nhỏ mà đã có khá nhiều bạn nhắn tin hỏi thăm tình hình diễn đàn, điều đó đã làm cho gà rất vui, gà cũng chưa làm được gì nhiều cho diễn đàn và sẽ cố gắng làm nhiều hơn nữa cho diễn đàn và bạn cũng thế nhé! Trong 1 năm qua diễn đàn đã trải qua bao nhiêu thăng trầm, sóng gió có, niềm vui có, có nhiều buổi offline nhân dịp tết , 20/11 … Cũng đã có sự giao lưu giữa BQT và các thành viên …Và diễn đàn ra đời cũng là nơi dành cho các bạn học sinh có thể bày tỏ những thắc mắc, khó khăn trong học tập cũng như cuộc sống để các thầy cô, anh chị đi trước, bạn bè... có thể giúp đỡ, tư vấn, đưa ra những gợi ý tối ưu nhất cho các bạn, nhằm giúp các bạn tự tin hơn trong học tập và vững vàng trong cuộc sống. Đó chính là những điều mà Gà và BQT mong muốn, và là động lực để chúng ta cùng phát triển diễn đàn hơn nữa

Đối với cá nhân gà thì diễn đàn đã là một cái gì đó không thể thiếu trong cuộc sống sinh viên nữa rồi , Vừa về phòng thì việc đầu tiên đó là mở máy tính và vào mạng gõ dòng chữ tranphuht.com …Hầu như ngày nào cũng vào cả , nhiều lúc vào chỉ để đọc các bài viết , rồi nói chuyện trên Sb mà mình cũng cảm thấy vui rồi

Từ con số 1369 rồi sẽ có con số lớn hơn nữa đang chào đón chúng ta, cũng như cuộc sống vẫn cứ tiếp diễn , và diễn đàn cũng thế , Cũng sẽ phát triển theo thời gian … Diễn đàn TP bây giờ không chỉ có các mem trong trường Trần Phú mà còn là nơi giao lưu của các mem nơi khác nữa , nếu như trước đây có nhiều mem ở Trần Phú Hải Phòng , Chuyên hà Nam , Mai Thúc Loan , thì gần đây lại có thêm các bạn ở Phan văn Trị ở một nơi rất xa Hà Tĩnh, rồi còn có các bạn ở bên CĐHT nữa, Có thể nói diễn đàn chúng ta đã đi theo chiều hướng tốt và con phát triển nữa …

Tuy nhiên diễn đàn mới tồn tại được gần 1 Năm nên chắc chắn vẫn còn nhiều thiếu sót và đối với cá nhân gà cũng thế , dù đã cố gắng để hoàn thành một smod nhưng vẫn còn rất nhiều khuyết điểm mong các mem hãy bỏ qua và sẽ luôn sát cánh cùng BQT để phát triển diễn đàn .

Vậy đó đối với gà con số 1369 sẽ còn gắn liền và đi theo gà, củng như là những ai đả từng gắn với diễn đàn này . Từ nay các bạn sẽ nhớ đến diễn đàn là nhớ đến con số 1369 đó là ngày 13/06/2009 là ngày diễn đàn TPHT chính thức ra đời nhé!.

HN, ngày 13/05/2010

ღ♥Mr_chjck3n ♥ღ
    Lần sửa cuối bởi Coastal, ngày 05-13-2016 lúc 01:09 PM.

2. The Following 20 Users Say Thank You to Coastal For This Useful Post:

anhsangphale90 (05-13-2010), †™KFC™† (05-15-2010), ♥•°ღ…₡ђëɍṛÿ…ღ°•♥ (11-22-2010), baby_7l0v3 (07-28-2010), Ban_mai_xanh_92 (05-16-2011), bithu_bimbim (08-10-2013), colau (07-28-2010), Dragonet (05-21-2010), dungstyle (10-05-2010), hoa_hong_xanh (06-06-2010), Jumbo (07-28-2010), Kẻ_cô_đơn_Kiêu>>Hãnh (05-13-2010), lighthouse (06-12-2011), Mùa đông về (05-15-2010), rainbow162 (05-11-2011), sweetkandy (05-17-2011), teentranphu (05-13-2016), thao_nguyen_lui_tan (06-25-2010), thien_duong_co (05-16-2011), virut_coi (06-14-2010)

3. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image

Thành viên
    Đang ở
    Vinh
    Thanks
    13

Mặc định Re: 1369

Bài viết thật hay!!!

Tôi yêu TranPhuht.Com

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

♥Hoa Bất Tử♥
    Đang ở
    đà lạt - hà tĩnh
    Thanks
    570
    Blog:
    6

em thỳ sẽ ko bao giờ quên sinh nhật của diễn đàn vì sau sinh nhật em 1 ngày

Hãy nghĩ suy rằng
    Chẳng một điều chi tự nhiên cho ta dễ dãi
    Và cuộc đời ta đâu như cơn mơ mãi mãi
    Định mệnh buồn vui đều là do ta giữ lấy

WELCOME TO MY BLOG

๑۩۞۩๑BIỂN VIỆT NAM ๑۩۞۩๑
    Thanks
    1,770

Trích dẫn Gửi bởi ngoctram_05-08 Xem bài viết
    em thỳ sẽ ko bao giờ quên sinh nhật của diễn đàn vì sau sinh nhật em 1 ngày
    Vậy à , giờ mới biết ngày sinh nhật em đó

Thành viên xuất sắc
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    793

anh gà viết hay quá hihi năng khiếu văn có khác

There’s always light at the end of the tunnel

(*_^)alone_online(^_*)
    Đang ở
    việt nam
    Thanks
    1,383
    Blog:
    6

hì hì t thấy thích pài nài quá!

๑۩۞۩๑BIỂN VIỆT NAM ๑۩۞۩๑
    Thanks
    1,770

Trích dẫn Gửi bởi colau22 Xem bài viết
    anh gà viết hay quá hihi năng khiếu văn có khác
    Trời , kỳ nào tổng kết văn củng dưới 5 đó em ạ . năng khiếu gì chứ

♥~★ ... Always keep the faith ... ♥~★
    Đang ở
    kaka
    Thanks
    740
    Blog:
    1

ment thực ra ko nhớ ngày mà menh tham gia 4rum lắm nựa nhưng bây j nhớ lại thì hình như là 14/6
    ngày 13/6 mình sẽ nhớ vì đó là ngày sn của O mình và bây j thêm một ý nghĩa khác nữa hehe

Always keep the faith

Ai đã gửi vầng trăng tròn về sớm
    Quá đỗi dịu dàng giết chết mấy mùa ngâu
    Viền tóc xoã chẻ đôi bờ thương cảm
    Ta ngất ngư chìm hun hút giữa hồ nâu

☆♥.:.•*Smiling... *•.:.♥☆
    Đang ở
    do cao trên 2000m so vs muc nuoc bien
    Thanks
    199

hj,văn chương lai láng quá ta

Kg thương,kg nhớ đời thanh thản.
    Kg buồn,kg khóc lệ kg rơi.
    Kg yêu ai cả lòng băng giá.
    Kg nhớ về ai hồn tự do....%

• Các thành viên đã Cảm ơn bài viết của Dragonet:

Coastal (05-21-2010)

Chuyên gia nói dối
    Đang ở
    phố chợ
    Thanks
    275

không thể thiếu uhm, giờ vô diễn đần lắm cũng chán rồi, nhưng mà tiếc thật , em không dc tham dự buổi sinh nhật của 4rum ta

Đố ai định nghĩa được chữ "quen"
    Có khó gì đâu một đoạn đường
    Một đôi trai gái đi chầm chậm
    Miệng cười mắt liếc thế là "quen"

•  

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này