Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

Love Telling Coastal nhắn với tieudang_map: Anh còn nhé! tieudang_map nhắn với All: Đã lâu không gặp. Ai còn ai mất ¬Mr. Min™ nhắn với all mem: hello Coastal nhắn với K3N: Có em K3N nhắn với All: có đứa mô tham gia diễn đàn nưa không nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22
    Thành viên xuất sắc
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    77
    Blog:
    14

Thumbs down Anh à! Hay là em yêu anh nhé?!

Anh à! Hay là em yêu anh nhé?!

Để em khỏi phải lèm bèm tự kỉ một mình vào mỗi tối nữa, mà thay vào đó - là nói chuyện cùng anh, đi chơi cùng anh, hoặc là online cùng anh cũng được..

Để những lần đi xem phim không phải là em cùng lũ bạn độc thân, hoặc là em-độc-thân cùng lũ-bạn-tay-trong-tay-cùng-người-yêu nữa - mà thay vào đó, là em và anh, đi bên nhau trong cái nhìn ghen tức của hàng-đống-người-độc-thân khác.

Để em không phải bịt kín mít mỗi khi đi đường xa nữa, mà thay vào đó - là được nấp dưới lưng anh, dựa vào đôi vai rắn chắc của anh và cho tay vào túi áo anh để không lo bị nắng cháy da. Em thích như thế lắm..

Để em không phải để chuông đồng hồ báo thức nữa, mà thay vào đó - là mỗi sớm điện thoại reo inh ỏi, là được nghe giọng anh đầu tiên trong ngày, và chỉ để được anh nhắc ăn sáng, nhắc đi học cẩn thận, nhắc phải ngoan ngoãn và nhắc rằng, "trưa nay đừng quên hẹn với anh đấy!".

Để đêm đêm, em không cần phải dùng điện thoại nhắn tin phá hết người này đến người kia, mà thay vào đó - là nhắn tin cùng anh, là được anh chúc ngủ ngon, và được anh mắng nếu em chẳng chịu đi ngủ sớm.

Để em không phải tự làm ra một đống thứ rồi để đấy không cho ai thưởng thức cùng nữa, mà thay vào đó - là mừng húm, thay đồ và chạy ngay đến chỗ anh với nụ cười rạng rỡ, "Anh thử đi nhé! Có trúng độc thì cũng chẳng sao đâu! Có em xuống mồ cùng anh rồi này!".

Để những dịp hội hè, em không phải lang thang một mình nữa, mà thay vào đó - là lòng vòng trên phố cùng anh, là dạo quanh hết quán cóc này đến quán cóc kia chỉ để cảm nhận sự bình yên khi được ở bên cạnh người mình yêu.

Để những khi em cô đơn bật khóc, em sẽ không phải dùng khăn giấy để lau nữa, mà thay vào đó - là được chui vào lòng anh, khóc cho thấm đẫm áo anh rồi lại ngẩng lên mà nói một cách rất tỉnh, "bẩn hết áo anh rồi, tháo ra em mang về giặt cho".

Để những khi phải ngồi đánh một cái note cho một-ai-đó-không-xác-định-được thế này, em sẽ chẳng cần phải lo nghĩ ai là đối tượng nữa - mà thay vào đó, là em thanh thản viết cho anh, về anh và về chúng mình..

Anh à! Em muốn yêu anh lắm..

Để em có thể quên đi quá khứ của em, một quá khứ ám ảnh em suốt thời gian quá dài. Em muốn có một ai đó giúp em đứng dậy, giúp em thoát khỏi cái vòng vây này, và giúp em tin tưởng rằng - con trai trên đời này, ít nhất còn một người cần được em yêu thương.

Em chẳng biết bao giờ anh mới xuất hiện . Mà cũng có khi anh xuất hiện rồi, chỉ là mình chưa nhận ra nhau thôi nhỉ?!

Hy vọng là em sẽ chẳng phải chờ lâu hơn nữa..

(Sưu tầm)

Không có ai xứng đáng với
    những giọt nước mắt của bạn
    [Bởi vì]
    người xứng đáng với chúng
    SẼ KHÔNG BAO GIỜ
    làm bạn khóc

2. The Following 8 Users Say Thank You to Bình Yên Nhỏ For This Useful Post:

AnhTraj (01-30-2012), †™KFC™† (11-23-2011), blue_sea_phan (01-31-2012), Hikaru Nguyễn (11-23-2011), kaitoukid (11-21-2011), Mr Simple (11-25-2011), Mr.Còi (11-23-2011), tammao (01-04-2012)

3. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Đang ở
    Advertising world

Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

Mặc định Re: Anh à! Hay là em yêu anh nhé?!

Nhìm xù ôm k đau tí nào cả, chị nhỉ

ïṗï|\|_Hạt Mưa Nhỏ_üṗï|\|
    Đang ở
    HN
    Thanks
    398

Tình yêu đẹp quá, ước mơ nhiều vậy chỉ có trong chuyện cổ tích thôi, cũng hơi viển vông một tý. Anh làm sao mà có thể ở bên em suốt như vậy được, cũng ko thể toàn tâm toàn ý nghĩ đến em vì anh còn gia đình nữa, còn bố mẹ người thân của anh và của em. Nên đừng có nũng nĩu đến thế, mà phải cố gắng hiểu cho anh nữa chứ. Anh là người chứ ko phải là một thiên thần nên ko thể bên em những lúc em buồn đc mà em phải mạnh mẽ lên để anh đc yên tâm những lúc xa em chứ

Tôi yêu TranPhuht.Com

Bấm +1 và QUẢNG CÁO nếu bài viết có ích với bạn nhé ^^

• The Following 2 Users Say Thank You to †™KFC™† For This Useful Post:

bithu_bimbim (11-26-2011), PSA (11-26-2011)

River flows in you
    Đang ở
    *********ul- korea
    Thanks
    337
    Blog:
    3

ừ anh sẽ yêu em

Thành viên Tích cực
    Đang ở
    ha tinh
    Thanks
    99

anh à. em yêu a nhé .

Tôi yêu TranPhuht.Com

·ï¡÷¡ï·Kiếp Ve Sầu·ï¡÷¡ï·
    Đang ở
    vinh
    Thanks
    350

Tình chỉ đẹp khi tình dang dở!

Tôi yêu TranPhuht.Com

Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

hề hề. khi mô mènh đủ dủng cảm nói câu ni hè. Chắc già

Thành viên mới
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    0

Tình yêu trong mơ của mình hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tham tu, thám tử tham tu tu ở Việt Nam

Thành viên Tích cực
    Đang ở
    ha tinh
    Thanks
    15

Mình cũng muốn nói câu ni với một người nhưng con gái ai lai đi nói !!! hiccc

Tôi đã lớn rồi!!! tôi sẽ quên đi hết những nỗi buồn đã qua! và cố gắng sống thật tôt!!!!!!!!

Thành viên Tích cực
    Đang ở
    tphcm
    Thanks
    13

câu ni ai mà nói chắc là dũng cảm lắm nà....

bupbevanlam
    """"""""""""Hãy là chính mình""""""""""

•  

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này