Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

Love Telling Coastal nhắn với tieudang_map: Anh còn nhé! tieudang_map nhắn với All: Đã lâu không gặp. Ai còn ai mất ¬Mr. Min™ nhắn với all mem: hello Coastal nhắn với K3N: Có em K3N nhắn với All: có đứa mô tham gia diễn đàn nưa không nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!!

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

Mặc định Lúc bé tưởng lớn lên biết............

Lúc bé...tưởng lớn lên biết

Lúc bé, tưởng yêu là tất cả, là mọi thứ, lớn rồi mới biết sau yêu còn có chia tay.

Lúc bé, tưởng thành người lớn là lớn, bây giờ đã thấy có nhiều người đã lớn mà vẫn chưa thành người lớn, và đến khi thật sự thành người lớn thì người ta sẽ biết không bao giờ bé trở lại được.

Lúc bé, tưởng đóng đinh thì đóng đinh, không thích thì là có thể nhổ, bây giờ cảm nhận được đinh có thể nhổ nhưng vết sâu vẫn còn.

Lúc bé, tưởng mình có thể thay đổi cá thế giới, giờ thấy được ngay cả 1 người còn chẳng có khả năng thay đổi. Có chăng, vẫn chỉ là tự thay đổi mình.

Lúc bé, cứ thích trở thành người phụ nữ phức tạp, tưởng thế là hay lắm. Giờ phức tạp đến độ không hiểu nổi mình, mới giật mình muốn trở thành một cô gái đơn giản, mà cũng chẳng được nữa rồi.

Lúc bé, tưởng yêu một người thì dễ, quên một người mới khó. Giờ thấy mình quên đi nhiều người cũng dễ dàng, nhưng để yêu, mới khó làm sao.

Lúc bé, thích định nghĩa về tình yêu, tình yêu là X, là Y, là A,B,C,D; bây giờ lớn lại cuống cuồng, vì hoang mang, không biết tình yêu thật sự là gì cả .

Lúc bé tưởng tượng rất nhiếu, và giờ đây khi lớn lên mới nhận ra chuyện cổ tích không bao giờ có thật.

Lúc bé, vẫn nghĩ rằng tình yêu là mãi mãi, tình yêu là thứ quan trọng nhất trong cuộc đời. Giờ thì biết yêu đến đó, rồi đi đó, như mưa bóng mây, hay dù có như chớp bể mưa nguồn thì cũng vậy, có đó rồi mất đó. Và thật sự cũng chẳng biết thứ gì là quan trọng nhất

Lúc bé, tưởng ta lớn lắm. Giờ mới biết, nhìn lại ta ngây ngô biết chừng nào

2. The Following 7 Users Say Thank You to bithu_bimbim For This Useful Post:

AnhTraj (02-17-2011), chicharito_94 (12-08-2011), datdao_k05_08 (12-08-2011), hoasimtim (02-17-2011), kaitoukid (12-09-2011), loclatdat_90 (12-08-2011), Thiên sứ T.Y (02-17-2011)

3. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Đang ở
    Advertising world

Thành viên
    Đang ở
    Trái tim
    Thanks
    34

Mặc định Re: Lúc bé tưởng lớn lên biết............

Bài này hay nè.

Hãy mỉm cười với bao chuyện đời

Hãy thật lòng nói xin cảm ơn

Hãy rộng lượng thứ tha lỗi lầm

Hãy cho niềm yêu thương...

Thành viên Tích cực
    Đang ở
    thiên đường......keke
    Thanks
    161
    Blog:
    7

Baj nay doc nhju r0j ma gj0 doc laj van thay hay! Tks em nhe,bimbim!!!

Trời sinh ra ta ắt có khi dùng đến! -Lý Bạch-

tRưởNG_BaN_ChốNg_KhỦng_Bố
    Đang ở
    d k m
    Thanks
    355
    Blog:
    10

thế bim nè?? em đã lớn chưa??

Vì gia đình nên lo mà học đi lũ khốn nạn ạ!!!

Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

Trích dẫn Gửi bởi AnhTraj Xem bài viết
    thế bim nè?? em đã lớn chưa??
    Đủ lớn để biết mình đang làm cái gì nưng chưa đủ lớn để lường hết những hậu quả của nó.

(*_^)alone_online(^_*)
    Đang ở
    việt nam
    Thanks
    1,383
    Blog:
    6

hehe bài này sẽ đc nằm trong ghi chú của mền sau 5phut

Có lúc tôi gục ngã, nhìn ngày trôi hững hờ.
    Có lúc tôi thầm mơ sẽ hái sao trên trời,
    Mà nào có biết rằng, hạnh phúc luôn bên mình là những điều nhỏ nhoi thường ngày mà tôi tìm mãi nơi phù du

Thành viên Tích cực
    Đang ở
    ha tinh
    Thanks
    14

bài này mình đọc rồi,mình đã lớn lâu rồi

•  

Thông tin về chủ đề này