Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ tham gia diễn đàn nhé.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn học sinh Trần Phú Hà Tĩnh.

Chào bạn, hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên diễn đàn TRANPHUHT.COM để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Chúc bạn một ngày vui vẻ ^^!.

Love Telling Coastal nhắn với tieudang_map: Anh còn nhé! tieudang_map nhắn với All: Đã lâu không gặp. Ai còn ai mất ¬Mr. Min™ nhắn với all mem: hello Coastal nhắn với K3N: Có em K3N nhắn với All: có đứa mô tham gia diễn đàn nưa không nvt87.utehy nhắn với admin - thpt tran phu: trời lạnh làm chén rượu ốc đê.....admin..........đi được call....inbox Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với <3: Have a nice day WBOYthethoisao nhắn với Mùa hè: Về hè mà chán thế nhỉa :v muốn đi òi. Diễn đàn TP từ ngày mình đi cũng vắng xtanh .... Lady Killer nhắn với all....: vui vại ) Thiên Thần Gãy Cánh nhắn với hondacodon: Con dê xin chào chú yêu! chúc chú tháng mới vui vẻ, hạnh phúc và thành công nhá! <3 Coastal nhắn với huongnham: Ban quản trị sẽ cố gắng nhưng quan trọng là ở các thành viên nữa chú à nguyendinhhung93 nhắn với all mem 12 tpht: chúc các bạn ôn thi tốt và đạt được kết quả cao trong 2 ki thi sắp tới. huongnham nhắn với @all: Sao dạo này room vắng thế nhỉ? ban quản trị nên có kế hoạch vực lại đi chứ nvt87.utehy nhắn với admin: chúc admin ngủ ngon,a e ngủ khỏe.....có giấc mơ đẹp..^_^.... nvt87.utehy nhắn với forum@tranphuht: thông điệp yêu thương ^_^... Gooner Trần Phú nhắn với All: Super Spam đã trở lại Cái độ phá hoại rum vẫn như xưa !!!!!!!! Ngọa Long nhắn với ALL: NL chúc cả nhà ngày mới tốt lành ... ^^ virut_coi nhắn với @@: Nhóm ĐHV cũ ko thể dùng dc chatbox @@ Mr.Còi nhắn với All mem: Anh chị em cố gắng làm cho 4rum xôm lại nào hoa_hong_xanh nhắn với anh: nhớ lắm tềnh yêu ơi!!!

Kết quả 1 đến 9 của 9
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶dep_zaj_thi_co_gi_sai ٩(͡๏̯͡๏)۶
    Đang ở
    Không gia đình
    Thanks
    758
    Blog:
    1

Mặc định Đừng lặng lẽ yêu tớ nữa nhé !

Đã không dưới một lần tớ bắt quả tang ấy đang lén lút nhìn tớ với ánh mắt ấm áp.

Tớ còn từng nhìn thấy cậu viết tên tớ trên bàn học của cậu nữa kia. Cả việc cậu lấy nick của tớ đặt cho nhân vật chơi trong game tớ cũng biết nữa đấy. Cậu còn hay hỏi dò mấy bạn học cùng lớp học thêm nữa phải chứ gì.

Tớ cũng biết cậu đi theo sau tớ trên quãng đường về nhà. Và hẳn người hay gửi mỗi ngày một bản nhạc vào điện thoại tớ chắc cũng là cậu phải không?

Thực sự, sau khi ngồi tổng kết tất cả những điều ở trên, tớ đã tin rằng cậu đang dành cho tớ một tình cảm hết sức đặc biết trong âm thầm và lặng lẽ. Chắc chắn là thế. Cậu biết sao không?

Vì con gái rất nhạy cảm. Bọn tớ bắt sóng những tín hiệu yêu thương cực nhạy và rất chính xác đấy.

Chỉ có điều tớ không hiểu sao cậu không chịu bày tỏ lòng mình với tớ nhỉ? Cậu phải liều chứ. Cậu sẽ không thất bại đâu, vì tớ…vì tớ sẽ bật đèn xanh mà.
    Mà tớ nghĩ cũng đâu có khó khăn hay trở ngại gì khiến cậu phải suy nghĩ đắn đo thế nhỉ. Nếu tớ là con trai, tớ đã liều từ lâu rồi.

Mà cậu biết không, luôn có phần thưởng cho người dũng cảm đấy. Tay người dũng cảm không bao giờ lạnh cả, vì mùa đông này sẽ có ai đó nắm lấy bàn tay ấy.

Cổ người dũng cảm sẽ luôn được quàng những chiếc khăn len tự đan cực ấm áp. Người dũng cảm sẽ còn được tặng những chiếc mũ len trùm tai trông cực dễ thương nữa chứ. Chưa kể, mỗi sáng người dũng cảm còn nhận được những SMS yêu thương từ một người nào đó

Với tất cả những quyền lợi ấy, cậu có muốn làm người dũng cảm không? Cùng tớ chia sẻ Valentine này, chia sẻ sự ấm áp và cả những yêu thương. Không cần hoa, không cần chocolate, không cần gì cả, chỉ muốn được cậu nắm lấy tay là tớ đã rất hạnh phúc rồi..

Thực ra thì nhiều khi tớ cũng muốn nói với cậu những điều thầm kín trong trái tim tớ, cũng muốn tranh chức “Người dũng cảm” với cậu lắm, nhưng thôi tớ sẽ nhường cho cậu làm việc ấy đấy. Tại sao ư?

Tại vì… tớ là con gái kia mà. Và với lý do chính đáng này, đã đủ khiến cậu đừng lặng lẽ yêu tớ chưa nhỉ?
    ( Sưu Tầm )

2. The Following 5 Users Say Thank You to kaitoukid For This Useful Post:

AnhTraj (12-02-2011), knightz (12-03-2011), Mr Simple (12-06-2011), tiendanktv (12-06-2011)

3. # ADS
    Circuit advertisement Google Adsense image
    Đang ở
    Advertising world

Nghèo mà có tình!
    Đang ở
    Ngửa cổ lên là thấy!
    Thanks
    7

Mặc định Re: Đừng lặng lẽ yêu tớ nữa nhé !

hay.
    phải 1 lần làm người dũng cảm mới đc. nhưng mình ko lấy đâu ra người mà yêu lặng lẽ cả.

Một cây làm chẳng nên non
    Ba cây chụm lại thì thừa hai cây!

tRưởNG_BaN_ChốNg_KhỦng_Bố
    Đang ở
    d k m
    Thanks
    355

Toàn tag những nhân vật đình đám, làm mình cứ tưởng...@@

Vì gia đình nên lo mà học đi lũ khốn nạn ạ!!!

Thành viên mới
    Đang ở
    trung le duc tho ha tinh
    Thanks
    0

Con gái bây giờ cũng có điều đó bạn ạ

๑۩۞۩๑ (¯`•♥♥ Lãng ♥ Tử ♥ Cô ♥ Đơn ♥♥•´¯) ๑۩۞۩๑
    Đang ở
    Biệt thự ngàn sao.....
    Thanks
    141
    Blog:
    1

Cháu dạo này ghê quá nhỉ.....

Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

@@ Học đạ rồi yêu
    p/s : nguyên văn lời Mr.An yêu quý dạy bọn chị đó e KiD ak Cứ thế mà làm

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶dep_zaj_thi_co_gi_sai ٩(͡๏̯͡๏)۶
    Đang ở
    Không gia đình
    Thanks
    758
    Blog:
    1

@bithu_bimbim câu này mr Tuấn cũng nói suốt chị à
    bọn e cũng đang thực thi mà, chả là quản lí box này mà ko có bài cung không đc, nhân tiện tìm đc 2 bài hay hay post lên thế mà

Nữ cảnh sát trưởng
    Đang ở
    những chiều gió cuốn
    Thanks
    748
    Blog:
    28

Mà trước câu đó. Mr.An yêu quý có kèm cho câu : "yêu sướng lắm các em ạ" Chết to nị

River flows in you
    Đang ở
    *********ul- korea
    Thanks
    337
    Blog:
    3

học đi đạ bà chị ơi, 12 đến nơi rồi đó, yêu vs đương mà hỏng bét à

•  

Thông tin về chủ đề này